| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD hoặc LED |
| Chiều rộng | 3 mét |
| Nền tảng | Tấm kiểm tra hoặc tấm mịn |
| Cảm biến | Thang đo tương tự |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Type | Truck Scale |
|---|---|
| Display | 6 - digit 20mm RED LED |
| Baud rate | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 optional |
| Data storage | 1000 truck records |
| Transimission method | RS232, RS422optional RS485 optional |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Tên | cân xe tải cân |
|---|---|
| Sự chính xác | 10kg |
| Kiểu hiển thị | LCD / LED |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ hoặc 110 V / 60HZ |
| Tải trọng định mức | 60t |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | cảm biến kỹ thuật số |
| Sử dụng | Cảm biến áp suất |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 150t |
| Loại | Cảm biến tải cần cẩu không dây |
| Màu sắc | bạc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |