| Tên sản phẩm | Cầu cân |
|---|---|
| Số mô hình | Lao |
| Load cell | KELI / ZEMIC |
| Kiểu hiển thị | LCD / LED |
| Vật chất | Thép Q235 |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 20kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 100 tấn |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | Cân xe tải công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Độ chính xác | 1kg-5kg |
| Loại màn hình | A9,D10 |
| Ứng dụng | quy mô công nghiệp |
| Màu sắc | xanh lá cây, đỏ, xanh tùy chọn |
| Tên | cân xe tải xách tay |
|---|---|
| Độ chính xác | 50kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 20T |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Số mô hình | TS-P |
| Loại | Số |
| Load cell | Cảm biến tải trọng kỹ thuật số có độ chính xác cao |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Tên | cầu cân xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 10kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 120t |
| Tên | cân sàn xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 20kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 100 tấn |
| Loại màn hình | Màn hình LED kỹ thuật số |
|---|---|
| Thời gian phản ứng ổn định | năm giây |
| hộp nối | Loại thép không gỉ |
| Tên | cân xe tải cân điện tử |
| Vật liệu | Thép carbon / thép AG700L/1000L/1200L |