| Tên | Cân 1000kg Cân sàn 1 tấn Cân sàn 2 tấn |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Cấu trúc | Khung hình chữ nhật |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Tên | cân sàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc hoàn thiện chải |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED hoặc LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | Cân sàn inox 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Pin sạc |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A23P, A9.A12E hoặc tùy chọn |
| Loại | Đường cân |
|---|---|
| Hiển thị | LED 7 bit, 7 chỉ báo trạng thái |
| kích thích tế bào tải | DC 5V |
| Tối đa. kết nối tế bào tải | 8 ở 350 ohm hoặc 16 ở 700 ohm |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |