| Nguồn cấp | 110-220V (AC) |
|---|---|
| Kiểu | Quy mô sàn |
| Kiểu hiển thị | Đèn LED |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
| Đặc trưng | Độ chính xác cao và hiệu suất ổn định |
| Tên | cân sàn xe tải |
|---|---|
| Độ chính xác | 10kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 500T |
| Tên | Cân chữ U công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ / Thép không gỉ |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | cân sàn cân công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép hoa văn chống trượt, Thép nhẹ |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |