| Tên | cân xe tải xách tay |
|---|---|
| Độ chính xác | 50kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 20T |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục xe tải di động |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002C |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Bàn cân xe |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |