| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Kiểu | Cân trục |
| Loại hiển thị | 100~240V |
| Số mô hình | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Tối đa. Tải mỗi bánh xe | 500kg/1000kg/1500kg |
| Phạm vi nhiệt độ | 0–50°C |
| pin | Pin sạc AAA loại kiềm 3 x 1,5 V (Tùy chọn) |
| chi tiết đóng gói | hộp carton / nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |