| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Load cell |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Bìa quy mô | Thép không gỉ SUS304 |
| Chất liệu của quy mô | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 100kg~800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 100kg~600kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn, cân sàn |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |