| Kiểu | Quy mô băng ghế |
|---|---|
| Nguồn điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại hiển thị | LED/LCD |
| Mục | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Type | Bench Scale |
|---|---|
| Power Supply | 110/220VAC, 50/60 Hz |
| Display Type | LED/LCD |
| Item | digital bench scale |
| Platform | stainless steel |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Cáp được cung cấp | Cáp bọc kim loại dài 5m |
| Loại màn hình | A12, A12E hoặc tùy chọn |
| Tên | Thang đo nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Độ chính xác | 50g |
| Tên | thang đo điện tử bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Tên | Cân sàn |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | Cân đếm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |