| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Cân nặng |
| Đầu ra đánh giá | 1.000.000 |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Kháng đầu vào | 410±15Ω |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Type | Load cell |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Zero balance | ±1.0 %RO |
| tên sản phẩm | Hạng M1 Cân cân, cân, cân gang, cân thử cho cầu trục |
|---|---|
| Tỉ trọng | 7,2kg / cm2 |
| Xử lý bề mặt | bức tranh |
| Đăng kí | Để kiểm tra quy mô và cân bằng |
| Bưu kiện | túi nhựa, hộp các tông, hộp ván ép, pallet ván ép |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| hôn nhân | gang thép |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| hôn nhân | gang thép |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |