| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Loại | loại cột |
| ngoài dây | 4 dây |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Kháng đầu vào | 410±15Ω |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 2,0mv/v+5% |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |