| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | Stainless steel |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên | xe đẩy tay |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Sự chính xác | 500g, 1 / 3000-1 / 6000 |
| Kiểu | Thang máy xe tải |
| Kiểu hiển thị | LED LCD |
| name | low profile floor scales |
|---|---|
| scale Color | Grey, black , yellow, |
| Display Type | A12 or other optional |
| Rated Load | 1t~5t |
| Power Supply | 110V/220V |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 800kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |