| Tên | Quy mô nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Số mô hình | Mẫu B |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn để cân |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220vac, 40/50 Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Tên | Xe tải pallet điện |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Tên | Cân xe tải pallet điện đầy đủ |
|---|---|
| Công suất | 3T |
| Loại | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | 220v/ 110v |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 60kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |