| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 60kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Display Type | LCD/LED |
| Material | Carbon Steel/ Stainless Steel |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Product Name | Bench scale |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Trọng lượng định số | 3000kg |
| Loại | Cân bàn |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |