| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220vac, 40/50 Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | ôi |
| Tên | Cân nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |