| Loại màn hình | Màn hình LED kỹ thuật số |
|---|---|
| Thời gian phản ứng ổn định | năm giây |
| hộp nối | Loại thép không gỉ |
| Tên | cân xe tải cân điện tử |
| Vật liệu | Thép carbon / thép AG700L/1000L/1200L |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 100kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Dung tích | 50kg-2t |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Cân nặng |
| Sản lượng định mức | 1.000.000 |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |