| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Loạt | Tế bào tải một điểm |
| đầu ra | Đầu dò cân bằng kỹ thuật số C3 |
| Sự chính xác | C3 |
| Số mô hình | XK315A1-13 |
|---|---|
| Kích thước | 255 x 170 x 130 mm |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Đóng gói | Thùng carton |
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | truyền áp lực |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | Thang đo trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | nhôm |
|---|---|
| Kiểu | Tế bào tải |
| đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 2,0mv/v+5% |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | truyền áp lực |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |