| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Tên | cân xe tải pallet |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Kháng đầu vào | 410±15Ω |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| chi tiết đóng gói | các tông |