| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 100g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | cân phân tích cân |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 610g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Đầu ra | Cảm biến tương tự |
| Cách sử dụng | Cảm biến áp suất |
| Tên | tế bào tải lực thấp |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân |
| lớp niêm phong | IP67-IP68 |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 100kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |