| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | ôi |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 500kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | ôi |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Đường cân |
|---|---|
| Hiển thị | LED 7 bit, 7 chỉ báo trạng thái |
| kích thích tế bào tải | DC 5V |
| Tối đa. kết nối tế bào tải | 8 ở 350 ohm hoặc 16 ở 700 ohm |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước nền tảng được đề xuất | 30x30cm/30x40cm/40x50cm |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |