| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220vac, 40/50 Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | quy mô sàn kho |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Cân 1000kg Cân sàn 1 tấn Cân sàn 2 tấn |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | Cân bàn để bàn |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 31kg |
| Độ chính xác | 1g |