| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Số mô hình | XK315A1-13 |
|---|---|
| Kích thước | 255 x 170 x 130 mm |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Đóng gói | Thùng carton |
| Kiểu hiển thị | LCD |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Cung cấp điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 60kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | Stainless steel |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |