| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | Đèn LED màu đỏ 6 chữ số 20 mm |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Tên | Cân đếm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Số mô hình | Dòng XK315A1-23 |
|---|---|
| Kích thước | 255x170x130mm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Bao bì | các tông |
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Tên | Cân |
|---|---|
| Sự đối đãi | Bột phủ |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Tải định mức | 3T |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tải định mức | 300kg |
| Nguồn điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | ôi |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |