| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 410±15Ω |
| trở kháng cách điện | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| Cách sử dụng | cân trọng lượng |
| Hoạt động | -20 ~+60 |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | Cân đếm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 30kg |
| Cung cấp điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép cacbon/Thép mềm |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |