| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| Loại hiển thị | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn điện | AC/DC 110V-220V |
| Kiểu | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Loại quy mô | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC 110V-220V |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại tỷ lệ | Chợ cá hải sản |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Tên | thang trọng lượng chống nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Tên sản phẩm | quy mô băng ghế chống thấm |
|---|---|
| Mô hình | TCS-MINI |
| Cân | 3, 6, 7.5, 15, 30, 45, 60 kg |
| Sự chính xác | 3000,7500,15000,30000 |
| Chế độ hiển thị | Ống kỹ thuật số 21mm hai mặt |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| Serves | OEM |