| Name | stainless steel platform scale |
|---|---|
| Material | 304 SUS |
| Treatment | Brushed finishing |
| Rated Load | 600KG |
| Accuracy | C3 |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Loại | thang trọng lượng chống nước |
| Material | Stainless Steel |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Tên sản phẩm | Quy mô nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
| Tải định mức | 30kg |
| Cung cấp điện | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4Ah |
| Phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân bánh xe di động |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110V~250V |
| Cấu hình thấp | chỉ cao 58mm |
| OTEHR | Máy in tích hợp |
| Chế độ cân | Trục hoặc tỷ lệ phần trăm |
| Số mẫu | LC339 |
|---|---|
| Sản lượng | 2,0mV/V |
| Vật liệu | thép hợp kim/thép không gỉ |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của máy cân |
| Công suất | 10-500kg |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 1200T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Màu sắc | bạc, vàng, đen |