| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | cân xe tải pallet |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | Xe tải pallet điện |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Điểm | Đường dây tín hiệu |
|---|---|
| Vật liệu | cao su đen, kim loại |
| chế độ ở | 4 dây, 6 dây |
| Tên | Các bộ phận của cân |
| Packaging Details | carton |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | cân xe tải pallet |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | Xe tải pallet điện |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |