| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Load cell |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Công suất | 1 00kg |
| Tên | Cảm biến tải trọng ZEMIC L6E3 |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Max. Tối đa. Platform Size Kích thước nền tảng | 450x450mm |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Usage | weighing scale |
| Series | Single Point Load Cell |
| Output | Digital C3 Weighing Transducer |
| Accuracy | C3 |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Công suất | 300kg |
| tên | Cảm biến tải trọng ZEMIC L6E3 |
| Keywords | laod cell |
| Max. Tối đa. Platform Size Kích thước nền tảng | 450x450mm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 50kg-2t |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 1t |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Dòng | Tế bào tải một điểm |
| Sản lượng | Đầu dò cân bằng kỹ thuật số C3 |
| Độ chính xác | C3 |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Input resistance | 350±3.5 ohm |
| Tên | Cảm ứng lực cắt dầm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 300kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | Cảm biến tiêu thụ |
| Công suất | 300kg |