| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Chức năng | Trọng lượng |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| đầu ra định mức | 1.000.000 |
| Kháng đầu vào | 410±15Ω |
| Điều hành | -20℃~+60℃ |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| Tên | Cảm ứng lực cắt dầm |
| Vật chất | Nhôm |
|---|---|
| Sức chứa | 50-600kg |
| Tên | Tế bào tải điểm đơn |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Max. Tối đa platform size kích thước nền tảng | 600 * 600mm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Công suất | 1 00kg |
| Tên | Cảm biến tải trọng ZEMIC L6E3 |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Max. Tối đa. Platform Size Kích thước nền tảng | 450x450mm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Load cell |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Số dư bằng không | ±1,0 % RO |
| Name | stainless steel platform scale |
|---|---|
| Material | 304 SUS |
| Treatment | Brushed finishing |
| Rated Load | 600KG |
| Accuracy | C3 |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| Lý thuyết | cảm biến điện trở |
| Sản lượng | Cảm biến tương tự |
| Kháng đầu vào | 350±3,5 Ω |
| Tên | Cảm ứng lực cắt dầm |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Công suất | 50-500kg |
| Tên | Cảm biến tải trọng ZEMIC L6E3 |
| Từ khóa | tế bào laod |
| Max. Tối đa. Platform Size Kích thước nền tảng | 450x450mm |