| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 3000kg |
| Tên | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Kích thước nền tảng | 400x500mm |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Công suất | 300kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | hộp |
| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| Công suất | 100 ~ 600kg |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Kích thước nền tảng | 300x300mm |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Sức chứa | 100 ~ 200kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | CÁC TÔNG |
| Tên sản phẩm | Cầu cân |
|---|---|
| Số mô hình | Lao |
| Load cell | KELI / ZEMIC |
| Kiểu hiển thị | LCD / LED |
| Vật chất | Thép Q235 |
| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| chi tiết đóng gói | các tông |
| Trọng lượng định số | 3kg |
|---|---|
| Độ chính xác | 1g |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | AC220/50HZ |
| Trọng lượng định số | 150Tấn |