| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tải trọng định mức | 10 tấn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LED và LCD |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu | Quy mô cẩu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 550T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Trọng lượng định số | 10Tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50HZ hoặc 110v 60HZ |
| Loại | cân cẩu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Trọng lượng định số | 100kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |