| Trọng lượng định số | 15 tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| Tên | cân cần cẩu trên cao |
| Tải trọng định mức | 15 tấn |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | LED và LCD |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ |
| Kiểu | Quy mô cẩu |
| Packaging Details | carton/wooden box |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Trọng lượng định số | 15 tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 15 tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| Tên | cân cần cẩu trên cao |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10000kg |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |
| Vật liệu | Thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 500T |
| Loại | Máy đo động lực không dây |
| Loại màn hình | LCD |
| Màu sắc | bạc |