| tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Loại | cân bằng điện tử |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| cảm biến | Máy đo độ chính xác cao s |
| Nguồn cấp | Pin có thể điều khiển được |
| Nguồn cấp | 110-220V (AC) |
|---|---|
| Kiểu | Quy mô sàn |
| Kiểu hiển thị | Đèn LED |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
| Đặc trưng | Độ chính xác cao và hiệu suất ổn định |
| Tên | cân chỉ số quy mô |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Lái xe lên | 4X350Ω/8X700Ω |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | máy cân cho cửa hàng |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | quy mô nhà bếp |
| Vật liệu | Nhựa ABS, các bộ phận bằng thép không gỉ |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Kích thước nền tảng | 300x300mm |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Sức chứa | 100 ~ 200kg |
| Mô hình | SKC |
| Gói | CÁC TÔNG |
| Tên | cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Lớp chính xác | OIML III |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 30kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |