| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Kiểu hiển thị | LCD |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Sự chính xác | 0,1g |
| Các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED hoặc LCD |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Quy mô xe tải |
|---|---|
| Hiển thị | 6 - chữ số 20mm RED LED |
| Tốc độ truyền | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Lưu trữ dữ liệu | 1000 kỷ lục xe tải |
| Phương pháp truyền | RS232, RS422tùy chọn RS485 tùy chọn |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |