| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Tên | Cân sàn để bàn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 600kg |
| Độ chính xác | 0,1kg |
| Loại | Trạm cân, cân xe tải |
|---|---|
| Loại màn hình | đèn led xanh |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
|---|---|
| Loại | quy mô sàn |
| Loại màn hình | dẫn |
| Dịch vụ | OEM&ODM |
| Đặc điểm | Độ chính xác cao và hiệu suất ổn định |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Trọng lượng gang m1 |
|---|---|
| Tỉ trọng | 6.8-7.0g/cm3 |
| Giá trị danh nghĩa | 1000kg |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | Hộp gỗ |