| Tên | thang đo điện tử bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | cân chỉ số quy mô |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Lái xe lên | 4X350Ω/8X700Ω |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| Nguồn cung cấp điện | Pin có thể sạc lại |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Quả cân kiểm định |
|---|---|
| Tỉ trọng | 7,2kg/cm2 |
| Xử lý bề mặt | Bức vẽ |
| Ứng dụng | Cho kiểm tra tỷ lệ & cân bằng |
| Bưu kiện | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |