| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Tên sản phẩm | Tạ gang M1 |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | Pallet gỗ |
| Tên sản phẩm | Nhóm M1 Trọng lượng cân,trọng lượng,trọng lượng cân,trọng lượng thép đúc,trọng lượng thử nghiệm cho |
|---|---|
| Mật độ | 7,2kg/cm2 |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Ứng dụng | Để kiểm tra quy mô & cân bằng |
| Gói | túi nhựa, hộp các tông, hộp gỗ dán, pallet gỗ dán |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | cân điện tử chính xác |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 15-20days |
| Tên | cân bàn di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại | Cân bàn |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 20g |
| Độ chính xác | 1mg |
| Thời gian làm nóng | Cài đặt 0-99 phút x 1 phút |
| Tên | Quy mô nền tảng sàn |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | Thép phủ bột |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |