| Tên | Cân cân trên pallet |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Loại | quy mô nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Cấu trúc | Tia chữ U mạnh và hàn tốt |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Bìa quy mô | Thép không gỉ SUS304 |
| Chất liệu của quy mô | Thép carbon |
| Trọng lượng định số | 100kg~800kg |
| Độ chính xác | 0,2kg |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| thang màu | Xám, đen, vàng, |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 1T~5T |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | thang đo điện tử bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |
| Tên | Cân cân trên pallet |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, đen |
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Loại | Đường cân xe nâng |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ chính xác | 500g,1/3000-1/6000 |
| Tên | cân xe tải pallet |
| Loại màn hình | màn hình LED |
| Nguồn cung cấp điện | pin sạc 6V/4AH |