| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Loại | Cân trục, tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại màn hình | LCD hoặc LED, LCD |
| Quá tải an toàn | 120%VS |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên | cân sàn cân công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép hoa văn chống trượt, Thép nhẹ |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | màn hình cân |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |