| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Mô hình | XK315A1GB-LF |
|---|---|
| Điện áp | điện áp xoay chiều 100V~240V |
| Cấu trúc | 265 × 222 × 161mm |
| Loại màn hình | Màn hình LCD 25,4mm 6 chữ số |
| Tên | Chỉ số cân trọng lượng |
| tên | cân xe lăn kỹ thuật số |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Đơn vị trọng lượng | Cân trong bệnh viện |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân |
|---|---|
| Vật liệu | kẹo dẻo |
| Tỷ lệ Baud | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 tùy chọn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Chỉ số thang số |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |