| Tên | chỉ số trọng lượng |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên sản phẩm | Chỉ số cân nặng |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Độ nhạy của cảm biến tải trọng | 1,5~3mV/V |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Mật độ | 7,9kg/dm3 |
| Hình dạng | xi lanh, có khoang |
| Gói | hộp nhựa, hộp hợp kim nhôm hoặc các loại khác. (kèm theo găng tay, nhíp) |
| Điểm | hạng cân F1 |
| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |
| Tên | cân cân thanh cân |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Loại màn hình | LCD/đèn LED màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Tên | cân sàn cấu hình thấp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, đỏ, vàng, đen, xanh |
| Loại màn hình | A12 hoặc tùy chọn khác |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | 110V/220V |
| Tên | Chỉ số cân điện tử |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên | Cân ngựa |
|---|---|
| Vật liệu | Thép nhẹ có vỏ 304 ss |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc 304 ss |
| Màu sắc | xám, xanh |
| Trọng lượng định số | 3T |
| Tên | thang đo điện tử bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |