| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | Thép carbon |
| Tên | Kích thước cân công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc | Xám, xanh, đen |
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Tên | cân xe lăn di động |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Hiển thị | Màn hình LED kỹ thuật số |
| Tên | cân xe lăn di động |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Hiển thị | Màn hình LED kỹ thuật số |
| Loại | cân kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân hình chữ U, cân sàn |
|---|---|
| Loại màn hình | 6 chữ số 20,2mm đèn LED màu đỏ |
| Vật liệu | Nhà nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |