| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | Cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Trọng lượng định số | 3 tấn |
| Sự chính xác | 2kg~5kg |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC/DC |
| Loại | cân kỹ thuật số không thấm nước |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Công suất | 15kg/10g |
| Điểm | hộp nối thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| chế độ ở | điều chỉnh đơn lẻ hoặc điện áp |
| Độ chống nước | IP67 |
| Loại tế bào tải | tương tự hoặc kỹ thuật số |
| Tên | Thang đo nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Độ chính xác | 50g |
| Tên | thanh cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304SUS |
| Nguồn cung cấp điện | 110V~240V |
| Loại màn hình | Tùy chọn |
| Tên | Thang đo nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Trọng lượng định số | 60kg |
| Độ chính xác | 10g |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Điểm | Cân bàn kỹ thuật số |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |