| Kiểu | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại hiển thị | DẪN ĐẾN |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Sự chính xác | 300000 |
| Nguồn điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện hoặc hoàn thiện chải |
| Màu sắc | Gary, màu xanh, màu vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Load cell | 4 cảm biến lực, Zemic hoặc Keli |