| Số mô hình | dòng SKC |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 600*800mm |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bao bì | hộp |
| Công suất | 100 ~ 600kg |
| Số mô hình | SKC |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Vật liệu | Thép cacbon/thép không gỉ |
| Độ chính xác | 0,1g/1g/10g/50g |
| Tên sản phẩm | Cân bàn |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 50000kg |
| Tên | Cân trọng lượng nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 150kg |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 3kg |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carton hoặc thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| Nguồn cung cấp điện | 110V-240V |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | màu xám |
| Vật liệu | Thép cacbon/Thép mềm |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |