| Type | Platform weighing Scales |
|---|---|
| Material | Carton steel |
| Rated load | 3T~5 Tons |
| Indicator | Economic; General; High Precision opotional |
| Display Type | LED/LCD |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | Thang đo nền tảng kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Độ chính xác | 50g |
| Tên | Cân nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc sơn |
| Màu sắc | Xám, Xanh lam, Xanh lục, Tùy chọn |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED A12, T6 hoặc tùy chọn khác |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Vật liệu | 304 SUS |
|---|---|
| Sự đối đãi | phun cát |
| Chức năng | cân trọng lượng |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | Cân sàn, cân bệ |
| Tên | cân sàn |
|---|---|
| Sự đối đãi | sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm nóng |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh, vàng |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Trọng lượng định số | 15000Kg |
| Tên | cân sàn công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân gia súc |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | thép carbon hoặc 304SUS |
| Lớp chính xác | OIML III |