| Tên | cân sàn nền tảng |
|---|---|
| Sự đối đãi | chải hoàn thiện |
| Vật liệu | 304 Thép không gỉ |
| Trọng lượng định số | 5t |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều: 220V/50Hz(±10%) |
| tên | cân bàn điện tử |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| Tên | Cân 1000kg Cân sàn 1 tấn Cân sàn 2 tấn |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, xanh |
| Vật liệu | Thép carbon hoặc thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Loại | Cân nền tảng |
|---|---|
| Vật liệu | thép hộp |
| Trọng lượng định số | 500 Kg~5 Tấn |
| chỉ báo | Thuộc kinh tế; Tổng quan; Độ chính xác cao tùy chọn |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Loại | Cân bàn |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 110/220VAC, 50/60Hz |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Cấu trúc | Khung hình chữ nhật |
| Nền tảng | thép không gỉ 304 |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Type | Load cell |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Zero balance | ±1.0 %RO |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Tên | cân nặng |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD / LED |
| Trọng lượng định số | 100kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng | cân trọng lượng |
| Dòng | Tế bào tải một điểm |
| Sản lượng | Đầu dò cân bằng kỹ thuật số C3 |
| Độ chính xác | C3 |