| Loại | cân kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | LCD có đèn nền |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 160g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Trọng lượng định số | 15 tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 110-220V(AC) |
| Loại | cân cẩu |
| Vật liệu | nhôm hoặc nhựa |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | cân chính xác,cân phòng thí nghiệm |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 300g |
| Độ chính xác | 1mg |
| Loại | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| Nguồn cung cấp điện | Pin có thể sạc lại |
| Loại | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| Nguồn cung cấp điện | Pin có thể sạc lại |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại | Cân trục xe tải di động |
| Loại màn hình | 100~240V |
| Số mẫu | AS002C |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |
| Tên | cân xe tải xách tay |
|---|---|
| Độ chính xác | 50kg |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Trọng lượng định số | 20T |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | cân điện tử chính xác |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 15-20days |
| Trọng lượng định số | 30Tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/110v |
| Loại | Cân cẩu không dây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |