| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Độ chính xác | 0,1g |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Loại | cân bằng điện tử |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Loại | Cân phân tích điện tử |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 200g |
| Độ chính xác | 0,0001g |
| Kiểu hiển thị | LCD |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| Tải trọng định mức | 1500g |
| Sự chính xác | 0,1g |
| Các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Loại hiển thị | màn hình LED |
|---|---|
| Cung cấp điện | 110V/220V, pin sạc AC/DC |
| Kích thước thùng chính | 69*45,5*47cm |
| Vật liệu | thép không gỉ, sắt |
| Chất liệu chảo | Thép không gỉ |
| Loại | cân kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Loại màn hình | Màn hình LCD |
| Cảm biến | Máy đo biến dạng có độ chính xác cao |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên | cân phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110-250V |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| cảm biến | Máy đo độ chính xác cao s |
| Nguồn cấp | Pin có thể điều khiển được |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Loại | Cân bàn để bàn |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 31kg |
| Độ chính xác | 1g |
| Tên | cân điện tử công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện áp xoay chiều 220V/50Hz hoặc 110V/60Hz |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Vật liệu | Thép nhẹ hoặc thép không gỉ 304 |
| Loại màn hình | LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 100g |
| Độ chính xác | 0,1 mg |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |