| Loại màn hình | LCD (đèn nền sáng trắng) |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Trọng lượng định số | 220g |
| Độ chính xác | 0,0001g |
| các đơn vị | g, oz, ct, lb. |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Plastic |
| Packaging Details | Carton |
| Loại màn hình | Đèn LED |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều (100-240V 50HZ/60HZ) |
| Tải trọng định mức | 20g |
| Độ chính xác | 1mg |
| Thời gian làm nóng | Cài đặt 0-99 phút x 1 phút |
| Tên sản phẩm | Cân trục di động |
|---|---|
| Loại màn hình | LCD 25mm 6 chữ số có đèn nền |
| vật liệu nền tảng | nhôm đặc biệt |
| Số mẫu | AS002 |
| Sử dụng | Cân trọng lượng của sản phẩm |