| Trọng lượng định số | 15 tấn |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 300kg |
|---|---|
| Loại màn hình | LED và LCD |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Loại | cân cẩu |
| chi tiết đóng gói | Thùng / Hộp gỗ |
| Trọng lượng định số | 3kg |
|---|---|
| Độ chính xác | 1g |
| Loại màn hình | LCD/LED |
| Nguồn cấp | AC220/50HZ |
| Trọng lượng định số | 150Tấn |
| Tên | cân xe tải cân |
|---|---|
| Sự chính xác | 10kg |
| Kiểu hiển thị | LCD / LED |
| Nguồn cấp | 220 V / 50HZ hoặc 110 V / 60HZ |
| Tải trọng định mức | 60t |
| Số mô hình | HC200/HE200 |
|---|---|
| Kích thước | 210X135X60mm |
| Bao bì | hộp |
| Loại màn hình | LED/LCD |
| Tên | Chỉ số cân trọng lượng |
| Tên | Cân chữ U công nghiệp |
|---|---|
| Sự đối đãi | Sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Xám, đỏ, đen, vàng |
| Vật liệu | Thép nhẹ / Thép không gỉ |
| Hiển thị | LCD/LED |
| Tên | cân chỉ số quy mô |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |
| Tên | Cân điện tử |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | điện xoay chiều / điện một chiều |
| Loại | thang tính giá |
| Vật liệu | Chảo inox hoặc chảo ABS |
| Loại màn hình | Đèn LED xanh/LCD/đèn LED đỏ |
| Tên sản phẩm | Cân nền tảng băng ghế dự bị |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Trọng lượng định số | 300kg |
| Nguồn cung cấp điện | Dòng điện xoay chiều: 220V/50HZ, Dòng điện một chiều: 6V/4AH |
| phục vụ | OEM |
| Loại | Thiết bị đầu cuối cho cân sàn, cân bàn |
|---|---|
| Loại màn hình | Đèn LED |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Độ chính xác | 300000 |
| Nguồn cung cấp điện | 220V 50HZ hoặc 110V 60HZ |